Mitreboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mitreboard

บอร์ดแห่งมิตรภาพ และการแบ่งปัน

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
tami
สมาชิกAdmin
สมาชิกAdmin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ   อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ Icon_minitimeSun Sep 30, 2007 12:34 pm

อยากให้มีหนังอย่างวะครับ
อยากให้แยกออกมาเป็น1ห้องเลย แต่อยู่ในโซน Pictpost ครับ
ห้องประเภทนี้มักจะดึงดูดคนเข้าบอร์ดนะครับ ท่านไมตรี

และอีกอย่าง แสดงความยินดีด้วยครับ ที่มีบอร์ดแล้ว ผมติดตามน้าไมตรีมาตั้งแต่ บอร์ด ARMY แล้วครับช่วยพิจารณาด้วย
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
montri_ta
สมาชิกAdmin
สมาชิกAdmin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ   อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ Icon_minitimeTue Oct 09, 2007 7:44 pm

เห็นด้วยครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
panu1009
สมาชิกAdmin
สมาชิกAdmin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ   อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ Icon_minitimeSun Nov 04, 2007 8:21 am

cheers b]เห็นชอบด้วยประการทั้งปวงจ้า[[/b]

อยากให้มีหนังอย่างว่าครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1