Mitreboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mitreboard

บอร์ดแห่งมิตรภาพ และการแบ่งปัน

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

thaitus คนทำงาน

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
thaitus
สมาชิกAdmin
สมาชิกAdmin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

thaitus  คนทำงาน Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: thaitus คนทำงาน   thaitus  คนทำงาน Icon_minitimeMon Oct 01, 2007 7:46 am

ผมติดตามผลงานของท่านมาตลอด แต่ไม่เคยแสดงตัวเลย วันนี้ดีใจมากที่ได้เป็นสมาชิกบอร์ดของท่าน ผมเข้าใจผิดมาตลอดว่าท่านชื่อ ไมเต้ เพิ่งมารู้วันสมัครวันนี้ว่าท่านชื่อ ไมตรี ขอโทษด้วยที่เข้าใจผิดนะครับ ขอให้บอร์ดของท่านเจริญรุ่งเรืองนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ และจะติดตามผลงานของท่านไปตลอด ขอบคุณนะครับที่มอบสิ่งดีๆให้กัน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

thaitus คนทำงาน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1